Gyda amrywiaeth eang o arddulliau, lliwiau ac arwynebau i'w dewis, gall JiangSen roi gwyrdd synthetig greu lleoliad perffaith i ymarfer eich gêm. Nid y rhain yw eich carpedi mini-golff nodweddiadol. Mae'r arwynebau synthetig hyn wedi'u cynllunio'n benodol ar gyfer y chwaraewr difrifol. Gyda amrywiaeth o arddulliau pentyrrau a chefn, gall glaswellt artiffisial JiangSen efelychu amrywiaeth o gyflyrau a sefyllfaoedd go iawn y byddech yn eu canfod ar unrhyw gwrs yn y byd.
| Lliwio | gwyrdd |
| Uchder pentwr | 10mm |
| Cyfradd pwytho | 300 pwythau / m |
| Gauge | 3/8 modfedd |
| Dwysedd | 63000 |
| Pecyn | Rôl pecyn |
| Lled y rhol | 2m / 4m |
| Hyd y rhol | 25m |









C: Ydych chi'n gwmni gwneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Yr ydym yn wneuthurwr sy'n arbenigo mewn glaswellt artiffisial, rydym yn cynhyrchu'r deunydd crai gennym ni ac mae ein cynnyrch yn boblogaidd ledled y byd.
C: Beth am ansawdd eich cynhyrchion?
A: Pasiodd ein cynnyrch y prawf gwrth-UV 3000h, prawf RoHS, prawf prawf gwisgo 50000 o amser a gwrth-fflam.
C: Gorchymyn maint lleiaf?
A: 500 metr sgwâr.
C: Beth am yr amser arweiniol?
A: Mae'r sampl angen 30 diwrnod, mae angen cynhyrchiad màs 20 diwrnod.
C: Sawl math o laswellt artiffisial allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ddarparu glaswellt synthetig, glaswellt artiffisial ar gyfer tirlunio, chwaraeon a theils glaswellt.
C: Beth yw eich porthladd FOB?
A: porthladd Shanghai.
Tagiau poblogaidd: synthetig rhoi gwyrdd, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cyfanwerthu, pris, cost














