Rydym yn ffatri glaswellt artiffisial professioanl, gyda 6 o beiriannau gwlyb, gallwn reoli ansawdd a chost yn dda iawn, felly gallwn ni ddarparu'r glaswellt o ansawdd uchel gyda phris cystadleuol, a bydd yn eich helpu i arbed llawer o arian.
Y math hwn o boblogaidd Tsieineaidd sy'n gwneud tywarchen synthetig ar gyfer yr ardd yw'r darn mwyaf poblogaidd yn 2018, bydd sampl am ddim yn cael ei ddarparu i chi, os oes angen.
| Lliwio | 4 dôn |
| Uchder pentwr | 35mm |
| Cyfradd pwytho | 160 pwythau / m |
| Gauge | 3/8 |
| Dwysedd | 16800 o wersi / metr sgwâr |
| Pecyn | pecyn rholio |
| Lled y rhol | 2m / 4m |
| Hyd y rhol | 25m |









C: Ydych chi'n gwmni gwneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Yr ydym yn wneuthurwr sy'n arbenigo mewn glaswellt artiffisial, rydym yn cynhyrchu'r deunydd crai gennym ni ac mae ein cynnyrch yn boblogaidd ledled y byd.
C: Beth am ansawdd eich cynhyrchion?
A: Pasiodd ein cynnyrch y prawf gwrth-UV 3000h, prawf RoHS, prawf prawf gwisgo 50000 o amser a gwrth-fflam.
C: Gorchymyn maint lleiaf?
A: 500 metr sgwâr.
C: Beth am yr amser arweiniol?
A: Mae'r sampl angen 30 diwrnod, mae angen cynhyrchiad màs 20 diwrnod.
C: Sawl math o laswellt artiffisial allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ddarparu Synthetic Turf For Garden, chwaraeon a theils glaswellt.
C: Beth yw eich porthladd FOB?
A: porthladd Shanghai.
Tagiau poblogaidd: tywarchen synthetig ar gyfer gardd, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cyfanwerthu, pris, cost














