Maes glaswellt synthetig pêl-droed yw un o'n eitemau mwyaf poblogaidd, y dyddiau hyn, mae glaswellt ffug yn disodli'r glaswellt naturiol yn raddol, mae llawer o bobl yn dewis tyweirch synthetig fel gorchudd y cae pêl-droed, o'i gymharu â glaswellt naturiol.
| Lliw | Gwyrdd |
| Uchder pentwr | 50mm |
| Mesurydd | 5/8 |
| Cyfradd Stitch | 160 |
| Dwysedd | 10080 |
| Pecyn | Pecyn rholio |
| Lled y rhôl | 2m / 4m |
| Hyd y rholio | 25m |









C: A ydych chi'n wneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Rydym yn wneuthurwr arbenigol mewn glaswellt artiffisial, rydym yn cynhyrchu'r deunydd crai gennym ni ein hunain ac mae ein cynnyrch yn boblogaidd ar draws y byd.
C: Beth am ansawdd eich cynhyrchion?
A: Llwyddodd ein cynnyrch i basio prawf gwrth-UV 3000h, prawf RoHS, prawf gwisgo 5,000 o weithiau a phrawf gwrth-fflam.
C: Gorchymyn maint lleiaf?
A: 500 metr sgwâr.
C: Beth am yr amser arweiniol?
A: Mae angen 30 diwrnod ar y sampl, mae angen 20 diwrnod i gynhyrchu màs.
C: Faint o fath o gae tyweirch synthetig allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ddarparu glaswellt artiffisial ar gyfer tirlunio, chwaraeon a theils glaswellt.
C: Beth yw'ch porthladd FOB?
A: Porthladd Shanghai.
Tagiau poblogaidd: maes tyweirch synthetig, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cost ffatri, cyfanwerthu, pris,












