Mae'r wyneb sy'n cael ei chwarae ar yr un mor bwysig â sgil y chwaraewyr. Gallai bownsio anghywir neu gofrestr bêl rhyfedd oherwydd arwyneb gwael benderfynu ar y gêm. Dyna pam yr ydym wedi ymrwymo i ragoriaeth a gwybodaeth arbenigol o wyddoniaeth chwaraeon.
P'un a ydych chi'n chwilio am dywarchen awyr agored ar gyfer pêl-droed neu faes proffesiynol pêl-droed glaswellt naturiol a reolir gan griw, mae glaswellt artiffisial JiangSen yma i sicrhau eich bod yn gwneud y dewis gorau ar gyfer eich rhaglen.
| Lliwio | Gwyrdd |
| Uchder pentwr | 50mm |
| Gauge | 5/8 modfedd |
| Cyfradd pwytho | 160 pwythau / m |
| Dwysedd | 10080 |
| Pecyn | Rôl pecyn |
| Lled y rhol | 2m / 4m |
| Hyd y rhol | 25m |









C: Ydych chi'n gwmni gwneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Yr ydym yn wneuthurwr sy'n arbenigo mewn glaswellt artiffisial, rydym yn cynhyrchu'r deunydd crai gennym ni ac mae ein cynnyrch yn boblogaidd ledled y byd.
C: Beth am ansawdd eich cynhyrchion?
A: Pasiodd ein cynnyrch y prawf gwrth-UV 3000h, prawf RoHS, prawf prawf gwisgo 50000 o amser a gwrth-fflam.
C: Gorchymyn maint lleiaf?
A: 500 metr sgwâr.
C: Beth am yr amser arweiniol?
A: Mae'r sampl angen 30 diwrnod, mae angen cynhyrchiad màs 20 diwrnod.
C: Sawl math o laswellt artiffisial allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ddarparu glaswellt artiffisial turfwedd awyr agored ar gyfer tirlunio, chwaraeon a theils glaswellt.
C: Beth yw eich porthladd FOB?
A: porthladd Shanghai.
Tagiau poblogaidd: tywrau awyr agored, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cyfanwerthu, pris, cost














