Carped glaswellt plastig sy'n edrych yn go iawn ac yn teimlo'n wych. Efallai eich bod wedi sylwi bod lawnt ffug wedi dod yn gynyddol boblogaidd yn ddiweddar? Gyda llawer o berchnogion tai a busnesau yn dewis tywarchen synthetig. Mae glaswellt artiffisial JiangSen wedi llwyddo i gael llwyddiant mawr yn y maes hwn, oherwydd y pris uchel a phris rhesymol.
| Uchder pentwr | 50mm |
| Lliwio | Gwyrdd a Brown |
| mesurydd | 3/8 |
| Stitch | 180 / m |
| Dwysedd | 18900 |
| Pecyn | Rôl pecyn |
| Lled y rhol | 2m / 4m |
| Hyd y rhol | 25m |









C: Ydych chi'n gwmni gwneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Yr ydym yn wneuthurwr sy'n arbenigo mewn glaswellt artiffisial, rydym yn cynhyrchu'r deunydd crai gennym ni ac mae ein cynnyrch yn boblogaidd ledled y byd.
C: Beth am ansawdd eich carped glaswellt plastig?
A: Pasiodd ein cynnyrch y prawf gwrth-UV 3000h, prawf RoHS, prawf 5,000 o weithiau gwisgo a phrawf adfer fflam.
C: Gorchymyn maint lleiaf?
A: 500 metr sgwâr.
C: Beth am yr amser arweiniol?
A: Mae'r sampl angen 30 diwrnod, mae angen cynhyrchiad màs 20 diwrnod.
C: Sawl math o laswellt artiffisial allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ni ddarparu glaswellt artiffisial ar gyfer tirlunio, chwaraeon a theils glaswellt.
C: Beth yw eich porthladd FOB?
A: porthladd Shanghai.
Tagiau poblogaidd: carped glaswellt plastig, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cyfanwerthu, pris, cost














