Ein hystod o dywarchen glaswellt artiffisial yw'r ateb perffaith ar gyfer llawer o ddigwyddiadau. O berfformiadau ffilm awyr agored i arddangosfeydd dan do hirdymor. Mae'n cael ei ddefnyddio ledled y byd gan bartïon, gwyliau, carnifalau, neu gwmnïau llogi offer i gynhyrchu golwg slic gyda gorffeniad diogel, a hefyd wrth lansio cynnyrch expos, stondinau arddangos, a hyd yn oed llawr babell, llwybr cerddwyr, o gwmpas amwynderau ac ati.
| Lliw | gwyrdd a brown |
| Uchder pentwr | 25mm |
| Stitch | 150 |
| Mesurydd | 3/8 |
| Dwysedd | 15750 |
| Cefnogaeth | Latecs PP + Net + Sbr |
| Lled y rhôl | 2m neu 4m neu wedi'i addasu |
| Hyd y rholio | 25m neu wedi'i addasu |







C: A ydych chi'n wneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Rydym yn gwneuthurwr yn arbenigo mewn tyweirch glaswellt glaswellt artiffisial, rydym yn cynhyrchu'r deunydd crai gennym ni ein hunain ac mae ein cynnyrch yn boblogaidd ar draws y byd.
C: Beth am ansawdd eich cynhyrchion?
A: Llwyddodd ein cynnyrch i basio prawf gwrth-UV 3000h, prawf RoHS, prawf gwisgo 5,000 o weithiau a phrawf gwrth-fflam.
C: Gorchymyn maint lleiaf?
A: 500 metr sgwâr.
C: Beth am yr amser arweiniol?
A: Mae angen 30 diwrnod ar y sampl, mae angen 20 diwrnod i gynhyrchu mas.
C: Faint o fath o laswellt artiffisial allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ddarparu glaswellt artiffisial ar gyfer tirlunio, chwaraeon a theils glaswellt.
C: Beth yw'ch porthladd FOB?
A: Porthladd Shanghai.
Tagiau poblogaidd: glaswellt glaswellt glaswellt artiffisial, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cyfanwerthu, pris, cost

















